Ads 468x60px

.

Tafuta Kila kitu Hapa

Loading...

Friday, November 18, 2011

mimba ya lady jay dee


 TANGU alipolazwa hivi karibuni hospitalini nchini Ufaransa akisumbuliwa na ugonjwa aliodai ni wa ‘heri’, Judith Wambura ‘Lady Jaydee’, amekuwa gumzo mitandaoni na neno pekee linalotajwa ni mimba!... mimba!

The Biggest IQ Paper, Ijumaa Wikienda limekuwa likifuatilia kwa ukaribu habari hizo huku staa huyo mkubwa wa muziki wa Kizazi Kipya Bongo akiombwa chondechonde kueleza ukweli.

APANGUA MAONI YA MASHABIKI WAKE
Kupitia mtandao wake, Lady Jaydee a.k.a Jide amekuwa akipangua maoni yanayotolewa na mashabiki wake kupitia mtandao huo huku baadhi wakimpongeza kwa kuwa mjamzito.

“Kila comment ninayofungua, mimba…mimba…hata kama mada haihusiani,” alijibu Jide akipangua maoni hayo na kuongeza:
“Sasa naanza kuzoea wimbo huu wa mimba…mimba...”

Ijumaa Wikienda linashikilia maoni zaidi ya 1,000 ya mashabiki wake waliokuwa wakimhoji juu ya kuwa mjamzito hasa baada ya kulazwa na kusema kuwa ni ugonjwa wa heri.
Mfano wa maoni hayo ni: “Hongera Binti Machozi (Lady Jaydee), ni kweli una mimba?”

APOKEA PONGEZI
Pamoja na kupokea pongezi bila kusema kama kweli ni mjamzito au la, Jide aliwataka mashabiki wake kusubiri hadi hapo watakaposikia kutoka kwake.
“Naomba msubiri kusikia kutoka kwangu…” ilisomeka sehemu ya majibu ya Jide.

MJAMZITO?
Mwezi Septemba, mwaka huu Jide alitangaza kuwa kwenye ‘dayati’ kwa ajili ya kuweka umbile lake bomba ikiwa ni pamoja na kuondoa tumbo.


Zoezi hilo lilifanikiwa kwa asilimia nyingi, lakini ghafla staa huyo anayemiliki Machozi Band alianza kutokwa na kitumbo kiaina, jambo lililozidisha furaha kwa mashabiki wake.
“Judy (Jide), mbona kitumbo kinakua kila kukicha? Umeacha dayati?” Yalisomeka maoni ya shabiki wake mtandaoni.

AMSHUKURU MUNGU KWA KILA JAMBO
Hivi sasa kwenye mtandao wa staa huyo hakukauki neno la Mungu na mada za ujauzito.
“Mungu ni mkuu, amenitendea makubwa,” alisema Jide anayevaa mavazi meupe kwa mwezi huu wa Novemba wote na kuongeza:
“Sikukata tama kama wengine...”

MADA ZA UJAUZITO
Kilichochochea mjadala zaidi ni mada anazozitoa Jide ambaye ni mke wa ndoa wa aliyekuwa mtangazaji wa Clouds, Gardner G. Habbash kupitia mtandao wake.
Aliandika: “Kumpiga mwanao akiwa tumboni ni sawa na kunywa pombe wakati wa ujauzito.”

GARDNER VIPI?
Mwandishi wetu alifanya jitihada za kumdodosa Gardner ambaye hivi karibuni alisafiri na kwenda kuungana na mkewe nchini Ufaransa kuhusiana na ishu hiyo, lakini ilishindikana.

Wiki mbili zilizopita, Jide anayemiliki Mgahawa wa Nyumbani Lounge, Dar es Salaam aliripotiwa kulazwa kwa ugonjwa usiojulikana
.

2 comments:

john said...

Je, wewe ni matatizo ya kifedha au unahitaji fedha haraka ya kulipa bili yako? Na unataka kuchukua hatari ya kubadilisha maisha yako mwenyewe. Jaribu na kupata ATM tupu kadi yako leo na kuwa miongoni mwa bahati ya mtu ambaye ni kunufaika na kadi hii. Kadi hii ATM ni kuweka uwezo wa Hacking katika mashine yoyote ATM popote duniani. Nina kujua kuhusu kadi hii tupu ATM wakati mimi nilikuwa kutafuta kazi online kama mwezi mmoja uliopita. Ni kweli iliyopita maisha yangu milele na sasa siwezi kusema mimi nina tajiri kwa sababu mimi ni ushahidi hai. fedha kidogo mimi kupata katika siku na kadi hii ni $ 3,000. Hata sasa na kisha kuweka kusukumia fedha katika akaunti yangu. Ingawa kadi ni kinyume cha sheria lakini hakuna hatari ya kuwa hawakupata. Ni iliyowekwa katika namna ambayo haiwezi kupatikana na pia ina mbinu ambayo inafanya kuwa vigumu kwa CCTV kamera ya kuchunguza wewe wakati wa kutumia hiyo. Kwa maelezo juu ya jinsi ya kupata yako leo mawasiliano speedhackersnetwork001@gmail.com

john said...

Are you suffering financially or do you need an urgent cash to pay your bills? And you want to take the risk of transforming your own life. Try and get your ATM blank card today and be among the lucky one's who are benefiting from this card. This ATM card is set capable of hacking into any ATM machines anywhere in the world. I have to know about this blank ATM card when I was looking for work online about a month ago. It has really changed my life forever and now I can say I'm rich because I am a living testimony. The less money I get in a day with this card is $3,000. Even now and then keep pumping money into my account. Although the card is illegal but there is no risk of being caught. It is programmed in such a way that it cannot be tracked and also has a technique that makes it impossible for the CCTV camera to detect you when using it. For details on how to get yours today contact speedhackersnetwork001@gmail.com

Post a Comment